Đôi khi những khó khăn trong cuộc sống khiên tôi trùng bước. Tôi không biết nên tin tưởng anh hay yêu thương anh trong cuộc sống này nữa. Cuộc sống đôi khi không như những gì mình mong đợi thật mà.

Cưới nhau được bao lâu, hạnh phúc yêu thương ấy đã hết mặn nồng chưa mà hôm nay lại như vậy với nhau. Anh đã thật sự đi ngược lại những yêu thương ấy, anh làm tôi không thể nào tin tưởng được nữa. Anh có nhẫn tâm quá với vợ con mình không.

Nếu tôi không tìm đến dịch vụ thám tử tư sài gòn nhờ giúp đỡ sau những nghi ngờ thì tôi không thể nào biết được những yêu thương ấy anh đối xử với mình như thế nào. Đúng là đàn ông, ra ngoài xã hội thì thích này thích nọ, không như những gì mình nghĩ thật mà. Cuộc sống luôn luôn là vậy. nên chấp nhận tất cả hay chào thua đây.

Nắm chặt tay nhau và cùng nhau bước qua những quảng đường mà cả hai cùng bước. Hay buông tay nhau khi yêu thương chưa kịp ấm nồng? Yêu anh thương anh trong cuộc sống này, mong rằng với những yêu thương ấy anh sẽ không bao giờ tổn thương vợ con nữa.

Tổn thương ai chứ tổn thương vợ con thì tội quá anh à. Ai bên anh yêu anh đến hết cuộc đời mình.
Nếu thật sự yêu thương em thì xin anh hãy giữ lời anh nhé. Xin anh hãy thay đổi cuộc sống này đừng bao giờ tổn thương nhau nữa anh nhe. Hãy trân trọng những gì trong cuộc sống này anh nhé. Đừng bao giờ để những hy sinh, những bao dung của em trong cuộc sống này là hư vô.